-
Nunin Masana'antu L-CQ
Siffofin:
-
Cikakken zane mai cikakken allo
- Gabaɗayan jerin fasalulluka na ƙirar aluminium alloy die-cast gyare-gyaren ƙira
- Ƙungiyar gaba ta cika buƙatun IP65
- Zane na zamani tare da zaɓuɓɓuka daga 10.1 zuwa 21.5 inci akwai
- Yana goyan bayan zaɓi tsakanin murabba'i da tsarin fa'ida
- Ƙungiyar gaba tana haɗa USB Type-A da fitilun alamar sigina
- Zaɓuɓɓukan hawan Haɗawa/VESA
- 12 ~ 28V DC wutar lantarki
-
-
Nunin Masana'antu L-RQ
Siffofin:
-
Gabaɗayan jerin suna fasalta ƙirar cikakken allo
- Gabaɗayan jerin suna ɗaukar ƙirar aluminium alloy mutu-cast gyare-gyaren ƙira
- Ƙungiyar ta gaba ta cika buƙatun IP65
- Zane na zamani yana samuwa a cikin masu girma dabam daga 10.1 zuwa 21.5 inci
- Yana goyan bayan zaɓi tsakanin murabba'i da tsarin fa'ida
- Fannin gaba yana haɗa USB Type-A da fitilun alamar sigina
- Allon LCD yana da cikakkiyar ƙasa mai iyo da ƙura, ƙira mai jurewa
- Yana goyan bayan sakawa/VESA hawa
- Ƙarfin wutar lantarki ta 12 ~ 28V DC
-
