Ní ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù karùn-ún, APQ àti Heji Industrial fọwọ́ sí àdéhùn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tó ṣe pàtàkì gan-an. Alága APQ Chen Jiansong, Igbákejì Olùdarí Àgbà Chen Yiyou, Alága Ilé Iṣẹ́ Heji Huang Yongzun, Igbákejì Ààrẹ Huang Daocong, àti Igbákejì Olùdarí Àgbà Huang Xingkuang ló wà níbi ayẹyẹ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ náà.
Kí wọ́n tó fọwọ́ sí ìfọwọ́sowọ́pọ̀ náà, àwọn aṣojú láti ọ̀dọ̀ àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì ṣe ìjíròrò tó jinlẹ̀ àti ìjíròrò lórí àwọn agbègbè pàtàkì àti ìtọ́sọ́nà ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ní àwọn ẹ̀ka bíi roboti ènìyàn, ìṣàkóso ìṣípo, àti semiconductors. Àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì fi ojú rere àti ìgbẹ́kẹ̀lé wọn hàn nínú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọjọ́ iwájú, wọ́n gbàgbọ́ pé àjọṣepọ̀ yìí yóò mú àwọn àǹfààní ìdàgbàsókè tuntun wá, yóò sì gbé ìṣẹ̀dá tuntun àti ìdàgbàsókè lárugẹ ní ẹ̀ka iṣẹ́ ṣíṣe ọlọ́gbọ́n fún àwọn ilé-iṣẹ́ méjèèjì.
Ní ìtẹ̀síwájú, àwọn ẹgbẹ́ méjèèjì yóò lo àdéhùn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ gẹ́gẹ́ bí ọ̀nà láti mú kí ọ̀nà ìfọwọ́sowọ́pọ̀ onímọ̀-ẹ̀rọ lágbára díẹ̀díẹ̀. Nípa lílo àǹfààní wọn nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ, títà ọjà, àti ìṣọ̀kan ẹ̀rọ ilé-iṣẹ́, wọn yóò mú kí pínpín àwọn ohun èlò pọ̀ sí i, wọn yóò ṣàṣeyọrí àwọn àǹfààní àfikún, wọn yóò sì máa tẹ̀síwájú láti gbé ìfọwọ́sowọ́pọ̀ sí àwọn ìpele jíjinlẹ̀ àti àwọn pápá gbígbòòrò. Papọ̀, wọ́n ń gbìyànjú láti ṣẹ̀dá ọjọ́ iwájú tí ó dára ní ẹ̀ka iṣẹ́-ọnà ọlọ́gbọ́n.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-20-2024
