
Rheolaeth o bell
Monitro cyflwr
Gweithrediad a chynnal a chadw o bell
Rheoli Diogelwch
| Model | IPC200-Q670SB2 | |
| System Prosesydd | CPU | CPU Pentium/Celeron Cenhedlaeth 12/13/14 Intel® |
|
| TDP | 125W |
|
| Soced | LGA1700 |
|
| Sglodion | Q670 |
|
| BIOS | BIOS AMI UEFI |
| Cof | Soced | 4 * U-DIMMslotSianel Ddwbl DDR4-3200MHz |
|
| Capasiti | 128GB, Uchafswm Sengl 32GB |
| Ethernet | Rheolwr | 1 * Intel i226-V/LMSglodion 1 * Sglodion Intel i219-V/LM |
| Sstorio | SATA | 4 * SATA 3.0Cysylltydd |
|
| M.2 | 1 * Slot Allwedd M.2(PCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 signal,NVMe/SATA SSD Auto,2280) |
| Slotiau Ehangu | PCIe | 2 * PCIe x16slot 3 * PCIe x4slot 1 * PCIe x4slot |
|
| PCI | 1 * PCIslot |
|
| M.2 | 1 * Allwedd-E M.2slot(PCIe Gen 3 x1+ USB 2.0,2230) |
| Mewnbwn/Allbwn Cefn | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| USB | 6 * USB 5Gbps Math-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Bysellfwrdd a Llygoden) |
|
| Arddangosfa | 1 * DVI-D: datrysiad uchaf hyd at 1920 * 1200 @ 60Hz 1 * HDMI: datrysiad uchaf hyd at 4096 * 2160 @ 30Hz 1 * VGA: datrysiad uchaf hyd at 1920 * 1200 @ 60Hz |
|
| Sain | 3 * Jac 3.5mm (Allbwn llinell + Mewnbwn llinell + Meicroffon) |
|
| Cyfresol | 1 * RS232DB9/M (COM1) |
| BlaenMewnbwn/Allbwn | USB | 2 * USB 2.0 Math-A |
|
| Botwm | 1 * Botwm Pŵer |
|
| LED | 1 * LED statws pŵer 1 * LED statws gyriant caled |
| Rhyngwynebau Mewnol | USB | 1 * USB 2.0(Math-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 (COM3) 1 * RS232/RS485 (COM4) |
|
| Sain | 1 * Sain Blaen (Allbwn Llinell + Meicroffon) |
|
| IO | 1 × pennawd mewnbwn/allbwn digidol 8-sianel (diofyn: 4 mewnbwn, 4 allbwn) |
|
| SATA | 4 * SATA3.0 Cysylltydd |
|
| FFAN | 2 * FFAN SYS (Pennawd) 1 * FFAN CPU (Pennawd) |
| Cyflenwad Pŵer | Math | 2U |
|
| Foltedd Mewnbwn Pŵer | Rhaid i gyflenwad pŵer AC, foltedd ac amledd fod yn seiliedig ar y cyflenwad pŵer ATX a ddarperir |
|
| Batri RTC | CR2032Cell Darn Arian |
| Cymorth System Weithredu | Ffenestri | Ennill 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Platfform | TPM | fTPM,dTPM2.0 dewisol |
| Ci Gwarchod | Allbwn | Ailosod System |
|
| Cyfnod | Rhaglenadwy 1 ~ 255 eiliad |
| Mecanyddol | Deunydd Amgaead | SGCC |
|
| Dimensiynau | 482.6mm(H) * 475.7mm(W) * 88.1mm(H) |
|
| Mowntio | Gosodiad wedi'i osod ar silff |
| Amgylchedd | System Gwasgaru Gwres | Oeri ffan PWM |
| Tymheredd Gweithredu | 0 ~ 50℃ | |
| Tymheredd Storio | -20 ~ 70℃ | |
| Lleithder Cymharol | 10~ 90%, (heb gyddwyso) | |
Effeithiol, diogel a dibynadwy. Mae ein hoffer yn gwarantu'r ateb cywir ar gyfer unrhyw ofyniad. Manteisiwch ar ein harbenigedd yn y diwydiant a chynhyrchwch werth ychwanegol - bob dydd.
Cliciwch Am Ymholiad