
Gucunga kure
Gukurikirana imiterere y'ubuzima
Gukoresha no kubungabunga kure
Kugenzura umutekano
| Icyitegererezo | IPC200-Q670SB2 | |
| Sisitemu ya Poroseseri | CPU | Intel® 12/13/14 Generation Core / Pentium / Celeron Desktop CPU |
|
| TDP | 125W |
|
| Soketi | LGA1700 |
|
| Chipset | Q670 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Kwibuka | Soketi | 4 * U-DIMMumwanyaUmuyoboro w'itumanaho ugizwe n'imiyoboro ibiri (Dual Channel DDR4-3200MHz) |
|
| Ubushobozi | 128GB, Single Max 32GB |
| Ethaneti | Umugenzuzi | 1 * Intel i226-V/LMChipu Chip ya Intel i219-V/LM 1 * |
| Sgufatira ibintu | SATA | 4 * SATA 3.0Umuhuza |
|
| M.2 | 1 * M.2 Urufunguzo-Mslot(cyangwaPCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 ikimenyetso,NVMe/SATA SSD Auto,2280) |
| Imihanda yo Kwagura | PCIe | PCIe 2 * x16umwanya 3 * PCIe x4umwanya 1 * PCIe x4umwanya |
|
| PCI | 1 * PCIumwanya |
|
| M.2 | 1 * M.2 Urufunguzo-Eumwanya(cyangwaPCIe Gen 3 x1+ USB 2.0,2230) |
| I/O y'inyuma | Ethaneti | 2 * RJ45 |
|
| USB | 6 * USB 5Gbps Ubwoko bwa A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Kinodiyumu n'Imbeba) |
|
| Kugaragaza | 1 * DVI-D: ubushobozi ntarengwa bwo kugera kuri 1920 * 1200 kuri 60Hz 1 * HDMI: ubushobozi ntarengwa bwo kugera kuri 4096 * 2160 kuri 30Hz 1 * VGA: ubushobozi ntarengwa bwo kugera kuri 1920 * 1200 @ 60Hz |
|
| Ijwi | Jack 3 * 3.5mm (Umurongo wo hanze + Umurongo wo kwinjira + MIC) |
|
| Urukurikirane | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| ImbereI/O | USB | 2 * USB 2.0 Ubwoko bwa A |
|
| Akabuto | 1 *Akabuto k'amashanyarazi |
|
| LED | 1 * Itara ry'amashanyarazi 1 * LED ifite aho ihurira na disiki ikomeye |
| Imiyoboro y'imbere | USB | 1 * USB 2.0(Ubwoko-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(cyangwaCOM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422(COM3) 1 * RS232/RS485(COM4) |
|
| Ijwi | 1 * Ijwi ry'imbere (umurongo wo hanze + MIC) |
|
| IO | Umutwe w'ikoranabuhanga winjira/usohora imiyoboro 1 × 8 (ubusanzwe: 4 zinjiye, 4 zinjiye) |
|
| SATA | 4 * SATA3.0 Umuhuza |
|
| UMUFANI | 2 * SYS FAN (Umutwe) 1 * Umufana wa CPU (Umutwe) |
| Ingufu z'amashanyarazi | Ubwoko | 2U |
|
| Ingufu z'amashanyarazi zinjira | Ingufu za AC, voltage na frequency bigomba gushingira ku ngufu za ATX zatanzwe |
|
| Bateri ya RTC | CR2032Agasanduku k'ibiceri |
| Inkunga ya OS | Amadirishya | Gutsinda 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Urubuga | TPM | fTPM,dTPM2.0 y'ubushake |
| Umugenzuzi | Umusaruro | Gusubiza Sisitemu |
|
| Intera | Ishobora gushyirwa mu bikorwa mu gihe cy'amasegonda 1 ~ 255 |
| Ubukanishi | Ibikoresho byo mu gikari | SGCC |
|
| Ingano | 482.6mm(L) * 475.7mm(Ubugari bwa * 88.1mm(H) |
|
| Gushyiraho | Gushyiraho ububiko |
| Ibidukikije | Sisitemu yo Gusesa Ubushyuhe | Gukonjesha umufana wa PWM |
| Ubushyuhe bwo gukora | 0 ~ 50℃ | |
| Ubushyuhe bwo kubika | -20 ~ 70℃ | |
| Ubushuhe bugereranye | 10~ 90%, (ntibikonjesha) | |
Ikora neza, ifite umutekano kandi yizewe. Ibikoresho byacu bitanga igisubizo gikwiye ku gikenewe cyose. Wungukire ku buhanga bwacu mu nganda kandi utange agaciro kiyongereyeho - buri munsi.
Kanda kugira ngo ubaze