
Kuyang'anira kutali
Kuwunika momwe zinthu zilili
Kugwira ntchito ndi kukonza patali
Kulamulira Chitetezo
| Chitsanzo | IPC200-Q670SB2 | |
| Dongosolo la Purosesa | CPU | Intel® 12/13/14 Generation Core / Pentium/ Celeron Desktop CPU |
|
| TDP | 125W |
|
| Soketi | LGA1700 |
|
| Chipset | Q670 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Kukumbukira | Soketi | 4 * U-DIMMmalo olowera,Dual Channel DDR4-3200MHz |
|
| Kutha | 128GB, Single Max 32GB |
| Ethaneti | Wowongolera | 1 * Intel i226-V/LMChip Chipu ya Intel i219-V/LM 1 * |
| Skunyamula | SATA | 4 * SATA 3.0Cholumikizira |
|
| M.2 | 1 * M.2 Key-Mslot()PCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 chizindikiro,NVMe/SATA SSD Yoyendetsa Magalimoto,2280) |
| Malo Okulitsa | PCIe | 2 * PCIe x16malo olowera 3 * PCIe x4malo olowera 1 * PCIe x4malo olowera |
|
| PCI | 1 * PCImalo olowera |
|
| M.2 | 1 * M.2 Key-Emalo olowera()PCIe Gen 3 x1+ USB 2.0,2230) |
| I/O yakumbuyo | Ethaneti | 2 * RJ45 |
|
| USB | 6 * USB 5Gbps Mtundu-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Kiyibodi ndi Mbewa) |
|
| Chiwonetsero | 1 * DVI-D: kusasinthika kwakukulu mpaka 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: resolution yayikulu mpaka 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA: resolution yayikulu mpaka 1920 * 1200 @ 60Hz |
|
| Audio | Jack ya 3 * 3.5mm (yolowera mzere + yolowera mzere + maikolofoni) |
|
| Mndandanda | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| KutsogoloIne/O | USB | 2 * USB 2.0 Mtundu-A |
|
| Batani | 1 *Batani Loyatsira Mphamvu |
|
| LED | 1 * Mphamvu ya LED 1 * LED yokhala ndi mawonekedwe a hard drive |
| Ma Interfaces amkati | USB | 1 * USB 2.0(Mtundu-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232()COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422(COM3) 1 * RS232/RS485(COM4) |
|
| Audio | 1 * Kutsogolo kwa Audio(Mzere-Kutuluka + MIC) |
|
| IO | Mutu wa digito wolowetsa/wotulutsa wa 1 × 8-channel (wosasintha: zolowetsa 4, zotulutsa 4) |
|
| SATA | 4 * SATA3.0 Cholumikizira |
|
| FAN | 2 * SYS FAN (Mutu) 1 * FAN ya CPU (Mutu) |
| Magetsi | Mtundu | 2U |
|
| Mphamvu Yolowera Voltage | Mphamvu yamagetsi ya AC, magetsi ndi ma frequency ziyenera kutengera mphamvu yamagetsi ya ATX yomwe yaperekedwa. |
|
| Batri ya RTC | CR2032Selo ya Ndalama |
| Thandizo la OS | Mawindo | Pambanani 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Nsanja | TPM | fTPM,dTPM2.0 yosankha |
| Mlonda | Zotsatira | Kubwezeretsa Kachitidwe |
|
| Pakati | Yokonzedwa 1 ~ 255 sec |
| Makina | Zinthu Zofunika Pakhoma | SGCC |
|
| Miyeso | 482.6mm(L) * 475.7mm(W) * 88.1mm(H) |
|
| Kuyika | Kukhazikitsa kwa alumali |
| Zachilengedwe | Dongosolo Lotha Kutaya Kutentha | Kuziziritsa kwa fan ya PWM |
| Kutentha kwa Ntchito | 0 ~ 50℃ | |
| Kutentha Kosungirako | -20 ~ 70℃ | |
| Chinyezi Chaching'ono | 10~ 90%, (yosapanga kuzizira) | |
Zogwira mtima, zotetezeka komanso zodalirika. Zipangizo zathu zimatsimikizira yankho loyenera pa chilichonse chomwe mukufuna. Pindulani ndi ukatswiri wathu wamakampani ndikupanga phindu lowonjezera - tsiku lililonse.
Dinani Kuti Mufunse