
Fjarstýring
Ástandseftirlit
Fjarstýring og viðhald
Öryggisstýring
| Fyrirmynd | IPC200-H610SA2 | |
| Örgjörvakerfi | Örgjörvi | Intel® 12./13./14. kynslóð Core / Pentium/Celeron skjáborðs örgjörvi |
|
| TDP | 65W |
|
| Innstunga | LGA1700 |
|
| Flísasett | H610 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Minni | Innstunga | 2 * U-DIMMrifaTvöföld rása DDR4-3200MHz |
|
| Rými | 64GB, Stök hámark 32GB |
| Ethernet | Stjórnandi | 1 * Intel i226-V/LMFlís 1 * Intel i219-V örgjörvi |
| Sgeymsla | SATA | 3 * SATA 3.0Tengi |
|
| M.2 | 1 * M.2 lykill-Mrifa(SATA 3.0 merki;,SATA SSD-kort,2280) |
| Útvíkkunarraufar | PCIe | 1 * PCIe x16rifa(PCIe 4. kynslóð x16 merki) 3 * PCIe x4rifa(PCIe Gen 3 x2 merki) |
|
| PCI | 3 * PCIrifa |
| Aftari inntak/úttak | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| USB-tenging | 4 * USB 5Gbps Tegund-A 2 * USB 2.0 Tegund-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (lyklaborð og mús) |
|
| Sýna | 1 * DVI-D: hámarksupplausn allt að 1920 * 1200 @ 60Hz 1 * HDMI: hámarksupplausn allt að 4096 * 2160 @ 30Hz 1 * VGA: hámarksupplausn allt að 1920 * 1200 @ 60Hz |
|
| Hljóð | 3 * 3,5 mm tengi (Línuútgangur + Línuinngangur + Hljóðnemi) |
|
| Raðnúmer | 1 * RS232DB9/M (COM1) |
| FramanInntak/úttak | USB-tenging | 2 * USB 2.0 Tegund-A |
|
| Hnappur | 1 * Aflrofi |
|
| LED-ljós | 1 * Rafmagnsstöðuljós 1 * Stöðuljós fyrir harða diskinn |
| Innri viðmót | USB-tenging | 1 * USB 2.0 (tegund-A) 1 * USB2.0 |
|
| KOM | 3 * RS232(COM2/5/6) 2 * RS232/RS485 (COM3/4) |
|
| Hljóð | 1 * Hljóðtengi að framan (Línuútgangur + Hljóðnemi) |
|
| IO | 1 × 8 rása stafrænn inntaks-/úttakshaus (sjálfgefið: 4 inntak, 4 úttak) |
|
| SATA | 3 * SATA3.0 Tengi |
|
| VIFTANDI | 2 * kerfisvifta (haus) 1 * Örgjörvavifta (haus) |
| Aflgjafi | Tegund | 2U |
|
| Inntaksspenna aflgjafa | Rafmagnsgjafi, spenna og tíðni skulu byggjast á ATX aflgjafanum sem fylgir |
|
| RTC rafhlaða | CR2032Myntfrumur |
| Stuðningur við stýrikerfi | Gluggar | Sigur 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Pallur | TPM | fTPM,valfrjálst dTPM2.0 |
| Varðhundur | Úttak | Kerfisendurstilling |
|
| Millibil | Forritanlegt 1 ~ 255 sekúndur |
| Vélrænt | Efni girðingar | SGCC |
|
| Stærðir | 482,6 mm(L) * 475,7 mm(B) * 88,1 mm(H) |
|
| Uppsetning | Uppsetning á hillu |
| Umhverfi | Hitadreifingarkerfi | PWM viftukæling |
| Rekstrarhitastig | 0 ~ 50 ℃ | |
| Geymsluhitastig | -20 ~ 70 ℃ | |
| Rakastig | 10~ 90% (ekki þéttandi) | |
Árangursríkt, öruggt og áreiðanlegt. Búnaður okkar tryggir réttu lausnina fyrir allar kröfur. Nýttu þér þekkingu okkar á sviðinu og skapaðu aukið verðmæti - á hverjum degi.
Smelltu fyrir fyrirspurn