
Quản lý từ xa
Giám sát tình trạng
Vận hành và bảo trì từ xa
Kiểm soát an toàn
| Người mẫu | IPC200-H610SA2 | |
| Hệ thống bộ xử lý | CPU | CPU máy tính để bàn Intel® thế hệ 12/13/14 Core / Pentium/ Celeron |
|
| TDP | 65W |
|
| Ổ cắm | LGA1700 |
|
| Chipset | H610 |
|
| BIOS | BIOS AMI UEFI |
| Ký ức | Ổ cắm | 2 * U-DIMMchỗBộ nhớ trong kênh đôi DDR4-3200MHz |
|
| Dung tích | 64GB, dung lượng tối đa 32GB cho mỗi thiết bị. |
| Ethernet | Bộ điều khiển | 1 * Intel i226-V/LMChip 1 Chip Intel i219-V |
| Storage | SATA | 3 * SATA 3.0Đầu nối |
|
| M.2 | 1 * M.2 Key-Mchỗ(SATA 3.0 signa;,SATA SSD,2280) |
| Khe mở rộng | PCIe | 1 * PCIe x16chỗ(PCIe Gen 4 x16 tín hiệu() 3 khe PCIe x4chỗ(PCIe Thế hệ 3 x2 tín hiệu() |
|
| PCI | 3 * PCIchỗ |
| Cổng I/O phía sau | Ethernet | 2 cổng RJ45 |
|
| USB | 4 cổng USB 5Gbps Type-A 2 cổng USB 2.0 Type-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Bàn phím & Chuột) |
|
| Trưng bày | 1 * DVI-D: độ phân giải tối đa lên đến 1920*1200 @ 60Hz 1 cổng HDMI: độ phân giải tối đa lên đến 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA: độ phân giải tối đa lên đến 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Âm thanh | 3 giắc cắm 3.5mm (Đầu ra âm thanh + Đầu vào âm thanh + Micro) |
|
| Số nối tiếp | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| Đằng trướcĐầu vào/Đầu ra | USB | 2 cổng USB 2.0 Type-A |
|
| Cái nút | 1 *Nút nguồn |
|
| DẪN ĐẾN | 1 * Đèn LED báo trạng thái nguồn 1 * Đèn LED báo trạng thái ổ cứng |
| Giao diện nội bộ | USB | 1 cổng USB 2.0 (Loại A) 1 * USB2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 2 * RS232/RS485 (COM3/4) |
|
| Âm thanh | 1 * Âm thanh phía trước (Đầu ra Line-Out + Mic) |
|
| IO | 1 đầu nối kỹ thuật số 8 kênh (mặc định: 4 đầu vào, 4 đầu ra)) |
|
| SATA | 3 * SATA3.0 Đầu nối |
|
| CÁI QUẠT | 2 quạt hệ thống (Đầu cắm) 1 quạt CPU (đầu cắm) |
| Nguồn điện | Kiểu | 2U |
|
| Điện áp đầu vào | Nguồn điện xoay chiều, điện áp và tần số sẽ dựa trên nguồn điện ATX được cung cấp. |
|
| Pin RTC | CR2032Pin cúc áo |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows | Thắng 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Nền tảng | TPM | fTPM,tùy chọn dTPM2.0 |
| Người giám sát | Đầu ra | Khôi phục hệ thống |
|
| Khoảng thời gian | Có thể lập trình từ 1 đến 255 giây |
| Cơ khí | Vật liệu vỏ bọc | SGCC |
|
| Kích thước | 482,6mm(L) * 475,7mm(W) * 88,1mm(H) |
|
| Lắp đặt | Lắp đặt gắn trên giá đỡ |
| Môi trường | Hệ thống tản nhiệt | Làm mát bằng quạt PWM |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50℃ | |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70℃ | |
| Độ ẩm tương đối | 10~ 90% (không ngưng tụ) | |
Hiệu quả, an toàn và đáng tin cậy. Thiết bị của chúng tôi đảm bảo giải pháp phù hợp cho mọi yêu cầu. Hãy tận dụng chuyên môn của chúng tôi trong ngành và tạo ra giá trị gia tăng mỗi ngày.
Nhấp vào đây để hỏi thông tin