
Quản lý từ xa
Giám sát tình trạng
Vận hành và bảo trì từ xa
Kiểm soát an toàn
| Người mẫu | IPC200-Q670SA2 | |
| Hệ thống bộ xử lý | CPU | CPU máy tính để bàn Intel® thế hệ 12/13/14 Core / Pentium/ Celeron |
|
| TDP | 125W |
|
| Ổ cắm | LGA1700 |
|
| Chipset | Q670 |
|
| BIOS | BIOS AMI UEFI |
| Ký ức | Ổ cắm | 4 * U-DIMMchỗ,Dual Channel DDR5-4400 MT/s |
|
| Dung tích | 192GB, dung lượng tối đa 48GB cho mỗi thiết bị |
| Ethernet | Bộ điều khiển | 1 * Intel i210-ATChip 1 Chip Intel i219-V |
| Storage | SATA | 4 * SATA 3.0Đầu nối |
|
| M.2 | 1 * M.2 Key-Mchỗ(PCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 tín hiệu,NVMe/SATATự động SSD,2280) |
| Khe mở rộng | PCIe | 2 khe PCIe x16chỗ 3 khe PCIe x4chỗ |
|
| PCI | 2 * PCIchỗ |
|
| M.2 | 1 * M.2 Key-Echỗ(PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0 (2230) |
| Cổng I/O phía sau | Ethernet | 2 cổng RJ45 |
|
| USB | 6 cổng USB 5Gbps Type-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Bàn phím & Chuột) |
|
| Trưng bày | 1 * DVI-D: độ phân giải tối đa lên đến 1920*1200 @ 60Hz 1 cổng HDMI: độ phân giải tối đa lên đến 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA: độ phân giải tối đa lên đến 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Âm thanh | 3 giắc cắm 3.5mm (Đầu ra âm thanh + Đầu vào âm thanh + Micro) |
|
| Số nối tiếp | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| Đằng trướcĐầu vào/Đầu ra | USB | 2 cổng USB 2.0 Type-A |
|
| Cái nút | 1 *Nút nguồn |
|
| DẪN ĐẾN | 1 * Đèn LED báo trạng thái nguồn 1 * Đèn LED báo trạng thái ổ cứng |
| Giao diện nội bộ | USB | 1 cổng USB 2.0 (Loại A) 2 cổng USB 5Gbps 2 cổng USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 (COM3) 1 * RS232/RS485 (COM4) |
|
| Âm thanh | 1 * Âm thanh phía trước (Đầu ra Line-Out + Mic) |
|
| IO | 1 đầu nối kỹ thuật số 8 kênh (mặc định: 4 đầu vào, 4 đầu ra)) |
|
| SATA | 4 * SATA3.0 Đầu nối |
|
| CÁI QUẠT | 2 quạt hệ thống (Đầu cắm) 1 quạt CPU (đầu cắm) |
| Nguồn điện | Kiểu | 2U |
|
| Điện áp đầu vào | Nguồn điện xoay chiều, điện áp và tần số sẽ dựa trên nguồn điện ATX được cung cấp. |
|
| Pin RTC | CR2032Pin cúc áo |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows | Thắng 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Nền tảng | TPM | fTPM,tùy chọn dTPM2.0 |
| Người giám sát | Đầu ra | Khôi phục hệ thống |
|
| Khoảng thời gian | Có thể lập trình từ 1 đến 255 giây |
| Cơ khí | Vật liệu vỏ bọc | SGCC |
|
| Kích thước | 482,6mm (chiều dài) * 475,7mm(W) *88,1mm(H) |
|
| Lắp đặt | Lắp đặt gắn trên giá đỡ |
| Môi trường | Hệ thống tản nhiệt | Làm mát bằng quạt PWM |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50℃ | |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70℃ | |
| Độ ẩm tương đối | Độ ẩm tương đối từ 10 đến 95% (không ngưng tụ) | |
Hiệu quả, an toàn và đáng tin cậy. Thiết bị của chúng tôi đảm bảo giải pháp phù hợp cho mọi yêu cầu. Hãy tận dụng chuyên môn của chúng tôi trong ngành và tạo ra giá trị gia tăng mỗi ngày.
Nhấp vào đây để hỏi thông tin