
రిమోట్ నిర్వహణ
పరిస్థితి పర్యవేక్షణ
రిమోట్ ఆపరేషన్ మరియు నిర్వహణ
భద్రతా నియంత్రణ
| మోడల్ | ఐపిసి200-Q670SA2 | |
| ప్రాసెసర్ సిస్టమ్ | సిపియు | ఇంటెల్® 12/13/14 జనరేషన్ కోర్ / పెంటియమ్/ సెలెరాన్ డెస్క్టాప్ CPU |
|
| టీడీపీ | 125W |
|
| సాకెట్ | LGA1700 |
|
| చిప్సెట్ | Q670 |
|
| బయోస్ | AMI UEFI బయోస్ |
| జ్ఞాపకం | సాకెట్ | 4 * యు-డిమ్స్లాట్డ్యూయల్ ఛానల్ DDR5-4400 MT/s |
|
| సామర్థ్యం | 192GB, సింగిల్ మాక్స్ 48GB |
| ఈథర్నెట్ | కంట్రోలర్ | 1 * ఇంటెల్ i210-ATచిప్ 1 * ఇంటెల్ i219-V చిప్ |
| Sటోరేజ్ | సాటా | 4 * SATA 3.0కనెక్టర్ |
|
| ఎం.2 | 1 * M.2 కీ-Mస్లాట్(PCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 సిగ్నల్,NVMe/SATASSD ఆటో,2280) |
| విస్తరణ స్లాట్లు | PCIe | 2 * PCIe x16స్లాట్ 3 * PCIe x4స్లాట్ |
|
| పిసిఐ | 2 * పిసిఐస్లాట్ |
|
| ఎం.2 | 1 * M.2 కీ-Eస్లాట్(PCIe Gen 3 x1+ USB 2.0, 2230 |
| వెనుక I/O | ఈథర్నెట్ | 2 * RJ45 |
|
| USB | 6 * USB 5Gbps టైప్-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (కీబోర్డ్ & మౌస్) |
|
| ప్రదర్శన | 1 * DVI-D: గరిష్ట రిజల్యూషన్ 1920*1200 @ 60Hz వరకు 1 * HDMI: గరిష్ట రిజల్యూషన్ 4096*2160 @ 30Hz వరకు 1 * VGA: గరిష్ట రిజల్యూషన్ 1920*1200 @ 60Hz వరకు |
|
| ఆడియో | 3 * 3.5mm జాక్ (లైన్-అవుట్ + లైన్-ఇన్ + మైక్) |
|
| సీరియల్ | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| ముందుI/O | USB | 2 * USB 2.0 టైప్-ఎ |
|
| బటన్ | 1 *పవర్ బటన్ |
|
| ఎల్ఈడీ | 1 * పవర్ స్టేటస్ LED 1 * హార్డ్ డ్రైవ్ స్థితి LED |
| అంతర్గత ఇంటర్ఫేస్లు | USB | 1 * USB 2.0(టైప్-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422(COM3) 1 * RS232/RS485(COM4) |
|
| ఆడియో | 1 * ఫ్రంట్ ఆడియో (లైన్-అవుట్ + మైక్) |
|
| IO | 1 × 8-ఛానల్ డిజిటల్ ఇన్పుట్/అవుట్పుట్ హెడర్ (డిఫాల్ట్: 4 ఇన్పుట్లు, 4 అవుట్పుట్లు)) |
|
| సాటా | 4 * సాటా3.0 కనెక్టర్ |
|
| అభిమాని | 2 * సిస్టమ్ ఫ్యాన్ (హెడర్) 1 * CPU ఫ్యాన్ (హెడర్) |
| విద్యుత్ సరఫరా | రకం | 2U |
|
| పవర్ ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC పవర్ సప్లై, వోల్టేజ్ మరియు ఫ్రీక్వెన్సీ అందించబడిన ATX పవర్ సప్లైపై ఆధారపడి ఉండాలి. |
|
| RTC బ్యాటరీ | CR2032నాణెం సెల్ |
| OS మద్దతు | విండోస్ | 10/11 గెలుపు |
|
| లినక్స్ | లినక్స్ |
| ప్లాట్ఫారమ్ | టిపిఎం | fTPM,ఐచ్ఛిక dTPM2.0 |
| వాచ్డాగ్ | అవుట్పుట్ | సిస్టమ్ రీసెట్ |
|
| విరామం | ప్రోగ్రామబుల్ 1 ~ 255 సెకన్లు |
| యాంత్రిక | పరివేష్టిత సామగ్రి | SGCC |
|
| కొలతలు | 482.6మిమీ(పొడవు) * 475.7మిమీ(W) *88.1మిమీ(గంట) |
|
| మౌంటింగ్ | షెల్ఫ్ మౌంటెడ్ ఇన్స్టాలేషన్ |
| పర్యావరణం | ఉష్ణ విసర్జన వ్యవస్థ | PWM ఫ్యాన్ కూలింగ్ |
| నిర్వహణ ఉష్ణోగ్రత | 0 ~ 50℃ | |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | -20 ~ 70℃ | |
| సాపేక్ష ఆర్ద్రత | 10 నుండి 95% RH (ఘనీభవించనిది) | |
సమర్థవంతమైన, సురక్షితమైన మరియు విశ్వసనీయమైనవి. మా పరికరాలు ఏ అవసరానికైనా సరైన పరిష్కారాన్ని అందిస్తాయని హామీ ఇస్తున్నాయి. మా పరిశ్రమ నైపుణ్యం నుండి ప్రయోజనం పొందండి మరియు ప్రతిరోజూ అదనపు విలువను సృష్టించండి.
విచారణ కోసం క్లిక్ చేయండి