
Gudanar da nesa
Kula da yanayi
Aiki da gyara daga nesa
Sarrafa Tsaro
| Samfuri | IPC200-Q670SA2 | |
| Tsarin Mai Sarrafawa | CPU | Intel® 12/13/14 Generation Core / Pentium/ Celeron Desktop CPU |
|
| Tsarin TDP | 125W |
|
| Soket | LGA1700 |
|
| Chipset | Q670 |
|
| BIOS | BIOS na AMI UEFI |
| Ƙwaƙwalwa | Soket | 4 * U-DIMMrami, Dual Channel DDR5-4400 MT/s |
|
| Ƙarfin aiki | 192GB, Matsakaicin Matsakaici 48GB |
| Ethernet | Mai Kulawa | 1 * Intel i210-ATƘwallon ƙafa 1 * Intel i219-V Chip |
| Storage | SATA | 4 * SATA 3.0Mai haɗawa |
|
| M.2 | 1 * Maɓallin M.2-Mrami(PCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 sigina,NVMe/SATASSD Auto,2280) |
| Fadada Ramummuka | PCIe | 2 * PCIe x16rami 3 * PCIe x4rami |
|
| PCI | 2 * PCIrami |
|
| M.2 | 1 * Maɓallin M.2-Erami(PCIe Gen 3 x 1+ USB 2.0, 2230) |
| Na'urar/O ta Baya | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| kebul na USB | 6 * USB 5Gbps Type-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Madannai & linzamin kwamfuta) |
|
| Allon Nuni | 1 * DVI-D: ƙuduri mafi girma har zuwa 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: matsakaicin ƙuduri har zuwa 4096 * 2160 @ 30Hz 1 * VGA: ƙuduri mafi girma har zuwa 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Sauti | 3 * 3.5mm Jack (Layi-fita + Layi-ciki + MIC) |
|
| Jerin Jeri | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| GabaI/O | kebul na USB | 2 * USB 2.0 Type-A |
|
| Maɓalli | 1 *Maɓallin Wuta |
|
| LED | 1 * Matsayin wutar lantarki LED 1 * Matsayin Hard Drive LED |
| Muhalli na Ciki | kebul na USB | 1 * USB 2.0 (Nau'in A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422(COM3) 1 * RS232/RS485(COM4) |
|
| Sauti | 1 * Sauti na Gaba (Layi-Fita + MIC) |
|
| IO | 1 × tashar shigarwa/fitarwa ta dijital mai tashoshi 8 (tsoho: shigarwar 4, fitarwa 4) |
|
| SATA | 4 * SATA3.0 Mai haɗawa |
|
| FAN | 2 * SYS FAN (Kai) 1 * Mai ɗaukar hoto (CPU FAN) |
| Tushen wutan lantarki | Nau'i | 2U |
|
| Wutar Lantarki Mai Shigar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki ta AC, ƙarfin lantarki da mita za su dogara ne akan wutar lantarki ta ATX da aka bayar |
|
| Batirin RTC | CR2032Kwamfutar Tsabar Kuɗi |
| Tallafin Tsarin Aiki | Tagogi | Nasara 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Dandalin | TPM | fTPM,zaɓi na dTPM2.0 |
| Karen Tsaro | Fitarwa | Sake saitin tsarin |
|
| Tazara | Ana iya shirya shi 1 ~ 255 daƙiƙa |
| Injiniyanci | Kayan Rufi | SGCC |
|
| Girma | 482.6mm(L) * 475.7mm(W) *88.1mm(H) |
|
| Haɗawa | Shigarwa da aka ɗora a shiryayye |
| Muhalli | Tsarin Watsar Zafi | Sanyaya fan na PWM |
| Zafin Aiki | 0 ~ 50℃ | |
| Zafin Ajiya | -20 ~ 70℃ | |
| Danshin Dangi | 10 zuwa 95% RH (ba ya haɗa da tururi) | |
Inganci, aminci da kuma abin dogaro. Kayan aikinmu suna tabbatar da mafita mai kyau ga kowace buƙata. A ci gajiyar ƙwarewarmu a masana'antar kuma a samar da ƙarin ƙima - kowace rana.
Danna Don Tambaya