
Gudanar da nesa
Kula da yanayi
Aiki da gyara daga nesa
Sarrafa Tsaro
| Samfuri | IPC200-Q270SA2 | |
| Tsarin Mai Sarrafawa | CPU | Intel® 6/7/8/9 Generation Core / Pentium/ Celeron Desktop CPU |
|
| Tsarin TDP | 95W |
|
| Soket | LGA1151 |
|
| Chipset | Q270 |
|
| BIOS | BIOS na AMI UEFI |
| Ƙwaƙwalwa | Soket | 4 * Ramin U-DIMM,Tashar DDR4-2133/2400 MHz Mai Tashoshi Biyu |
|
| Ƙarfin aiki | 64GB, Matsakaicin Matsakaici 16GB |
| Ethernet | Mai Kulawa | 1 * Intel i225/i226-V/LM Chip 1 * Intel i219-V/LM Chip |
| Storage | SATA | Mai haɗawa 4 * SATA 3.0,Tallafin RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | 1 * M.2 Maɓallin-M rami(PCIe Gen 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATAGano Kai-tsaye,2280) |
| Fadada Ramummuka | PCIe | 2 * PCIe x16 rami(Siginar PCIe Gen 3 x8) 3 * PCIe x4 rami(Siginar PCIe Gen 3 x4) |
|
| PCI | 2 * Ramin PCI |
|
| Ƙaramin PCIe | 1 * Ƙaramin PCIe(PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0, tare da ramin katin SIM 1 *) |
| Na'urar/O ta Baya | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| kebul na USB | 4 * USB 5Gbps Type-A 2 * USB 2.0 Type-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Madannai & linzamin kwamfuta) |
|
| Allon Nuni | 1 * DVI-D:matsakaicin ƙuduri har zuwa 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: matsakaicin ƙuduri har zuwa 4096 * 2160 @ 30Hz 1 * VGA:matsakaicin ƙuduri har zuwa 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Sauti | 3 * 3.5mm Jack(Layi-fita + Layi-shiga + MIC) |
|
| Jerin Jeri | 1 * RS232 DB9/M(COM1) |
| GabaI/O | kebul na USB | 2 * USB 2.0 Type-A |
|
| Maɓalli | 1 * Maɓallin Wuta |
|
| LED | 1 * Matsayin wutar lantarki LED 1 * Matsayin Hard Drive LED |
| Muhalli na Ciki | kebul na USB | 1 * USB 2.0 (Nau'in A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Sauti | 1 * Sauti na Gaba (Layi-Fita + MIC) |
|
| IO | 1 × tashar shigarwa/fitarwa ta dijital mai tashoshi 8 (tsoho: shigarwar 4, fitarwa 4) |
|
| SATA | Mai haɗawa 4 * SATA 3.0 |
|
| FAN | 2 * SYS FAN (Kai) 1 * Mai ɗaukar hoto (CPU FAN) |
| Tushen wutan lantarki | Nau'i | 2U |
|
| Wutar Lantarki Mai Shigar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki ta AC, ƙarfin lantarki da mita za su dogara ne akan wutar lantarki ta 2U da aka bayar |
|
| Batirin RTC | Kwamfutar Tsabar Kuɗi ta CR2032 |
| Tallafin Tsarin Aiki | Tagogi | Nasara 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Dandalin | TPM | fTPM,zaɓi na dTPM2.0 |
| Karen Tsaro | Fitarwa | Sake saitin tsarin |
|
| Tazara | Ana iya shirya shi 1 ~ 255 daƙiƙa |
| Injiniyanci | Kayan Rufi | SGCC |
|
| Girma | 482.6mm (L) * 475.7mm (W) * 88.1mm (H) |
|
| Haɗawa | Shigarwa da aka ɗora a shiryayye |
| Muhalli | Tsarin Watsar Zafi | Sanyaya fan na PWM |
| Zafin Aiki | 0 ~ 50℃ | |
| Zafin Ajiya | -20 ~ 70℃ | |
| Danshin Dangi | 10 zuwa 95% RH (ba ya haɗa da tururi) | |
Inganci, aminci da kuma abin dogaro. Kayan aikinmu suna tabbatar da mafita mai kyau ga kowace buƙata. A ci gajiyar ƙwarewarmu a masana'antar kuma a samar da ƙarin ƙima - kowace rana.
Danna Don Tambaya