
ರಿಮೋಟ್ ನಿರ್ವಹಣೆ
ಸ್ಥಿತಿ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ
ರಿಮೋಟ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ
ಸುರಕ್ಷತಾ ನಿಯಂತ್ರಣ
| ಮಾದರಿ | ಐಪಿಸಿ200-ಕ್ಯೂ270ಎಸ್ಎ2 | |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ | ಸಿಪಿಯು | ಇಂಟೆಲ್® 6/7/8/9 ಜನರೇಷನ್ ಕೋರ್ / ಪೆಂಟಿಯಮ್ / ಸೆಲೆರಾನ್ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ CPU |
|
| ಟಿಡಿಪಿ | 95W |
|
| ಸಾಕೆಟ್ | ಎಲ್ಜಿಎ 1151 |
|
| ಚಿಪ್ಸೆಟ್ | ಕ್ಯೂ270 |
|
| ಬಯೋಸ್ | AMI UEFI BIOS |
| ಸ್ಮರಣೆ | ಸಾಕೆಟ್ | 4 * U-DIMM ಸ್ಲಾಟ್,ಡ್ಯುಯಲ್ ಚಾನೆಲ್ DDR4-2133/2400 MHz |
|
| ಸಾಮರ್ಥ್ಯ | 64GB, ಸಿಂಗಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ 16GB |
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | ನಿಯಂತ್ರಕ | 1 * ಇಂಟೆಲ್ i225/i226-V/LM ಚಿಪ್ 1 * ಇಂಟೆಲ್ i219-V/LM ಚಿಪ್ |
| Sಕೋಪ | ಎಸ್ಎಟಿಎ | 4 * SATA 3.0 ಕನೆಕ್ಟರ್,RAID 0 ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿ,1,5,10 |
|
| ಎಂ.2 | 1 * M.2 ಕೀ-M ಸ್ಲಾಟ್(ಪಿಸಿಐಇ ಜನರೇಷನ್ 3 x4 + ಎಸ್ಎಟಿಎ 3.0,ಎನ್ವಿಎಂಇ/ಎಸ್ಎಟಿಎಸ್ವಯಂ ಪತ್ತೆ,2280 ಕನ್ನಡ) |
| ವಿಸ್ತರಣೆ ಸ್ಲಾಟ್ಗಳು | ಪಿಸಿಐಇ | 2 * ಪಿಸಿಐಇ x16 ಸ್ಲಾಟ್(PCIe Gen 3 x8 ಸಿಗ್ನಲ್) 3 * ಪಿಸಿಐಇ x4 ಸ್ಲಾಟ್(ಪಿಸಿಐಇ ಜೆನ್ 3 x4 ಸಿಗ್ನಲ್) |
|
| ಪಿಸಿಐ | 2 * ಪಿಸಿಐ ಸ್ಲಾಟ್ |
|
| ಮಿನಿ ಪಿಸಿಐಇ | 1 * ಮಿನಿ ಪಿಸಿಐಇ(ಪಿಸಿಐಇ ಜನರೇಷನ್ 3 x1 + ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0, 1 * ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡ್ ಸ್ಲಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ) |
| ಹಿಂಭಾಗದ I/O | ಈಥರ್ನೆಟ್ | 2 * ಆರ್ಜೆ 45 |
|
| ಯುಎಸ್ಬಿ | 4 * USB 5Gbps ಟೈಪ್-ಎ 2 * USB 2.0 ಟೈಪ್-ಎ |
|
| ಪಿ.ಎಸ್/2 | 1 * PS/2 (ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್) |
|
| ಪ್ರದರ್ಶನ | 1 * ಡಿವಿಐ-ಡಿ:ಗರಿಷ್ಠ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ 1920*1200 @ 60Hz ವರೆಗೆ 1 * HDMI: ಗರಿಷ್ಠ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ 4096*2160 @ 30Hz ವರೆಗೆ 1 * ವಿಜಿಎ:ಗರಿಷ್ಠ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ 1920*1200 @ 60Hz ವರೆಗೆ |
|
| ಆಡಿಯೋ | 3 * 3.5mm ಜ್ಯಾಕ್(ಲೈನ್-ಔಟ್ + ಲೈನ್-ಇನ್ + MIC) |
|
| ಧಾರಾವಾಹಿ | 1 * ಆರ್ಎಸ್232 ಡಿಬಿ9/ಎಂ(COM1) |
| ಮುಂಭಾಗನಾನು/ಒ | ಯುಎಸ್ಬಿ | 2 * USB 2.0 ಟೈಪ್-ಎ |
|
| ಬಟನ್ | 1 * ಪವರ್ ಬಟನ್ |
|
| ಎಲ್ಇಡಿ | 1 * ಪವರ್ ಸ್ಟೇಟಸ್ ಎಲ್ಇಡಿ 1 * ಹಾರ್ಡ್ ಡ್ರೈವ್ ಸ್ಥಿತಿ LED |
| ಆಂತರಿಕ ಇಂಟರ್ಫೇಸ್ಗಳು | ಯುಎಸ್ಬಿ | 1 * ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 (ಟೈಪ್-ಎ) 2 * ಯುಎಸ್ಬಿ 5 ಜಿಬಿಪಿಎಸ್ 2 * ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 |
|
| ಕಾಂ | 3 * ಆರ್ಎಸ್232(ಕಾಂ2/5/6) 1 * ಆರ್ಎಸ್232/ಆರ್ಎಸ್485/ಆರ್ಎಸ್422 1 * ಆರ್ಎಸ್232/ಆರ್ಎಸ್485 |
|
| ಆಡಿಯೋ | 1 * ಫ್ರಂಟ್ ಆಡಿಯೋ (ಲೈನ್-ಔಟ್ + MIC) |
|
| IO | 1 × 8-ಚಾನೆಲ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಇನ್ಪುಟ್/ಔಟ್ಪುಟ್ ಹೆಡರ್ (ಡೀಫಾಲ್ಟ್: 4 ಇನ್ಪುಟ್ಗಳು, 4 ಔಟ್ಪುಟ್ಗಳು) |
|
| ಎಸ್ಎಟಿಎ | 4 * SATA 3.0 ಕನೆಕ್ಟರ್ |
|
| ಅಭಿಮಾನಿ | 2 * SYS ಫ್ಯಾನ್ (ಶೀರ್ಷಿಕೆ) 1 * CPU ಫ್ಯಾನ್ (ಹೆಡರ್) |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು | ಪ್ರಕಾರ | 2U |
|
| ಪವರ್ ಇನ್ಪುಟ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | AC ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು, ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಮತ್ತು ಆವರ್ತನವು ಒದಗಿಸಲಾದ 2U ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜನ್ನು ಆಧರಿಸಿರಬೇಕು. |
|
| ಆರ್ಟಿಸಿ ಬ್ಯಾಟರಿ | CR2032 ಕಾಯಿನ್ ಸೆಲ್ |
| OS ಬೆಂಬಲ | ವಿಂಡೋಸ್ | 10/11 ಗೆಲುವು |
|
| ಲಿನಕ್ಸ್ | ಲಿನಕ್ಸ್ |
| ವೇದಿಕೆ | ಟಿಪಿಎಂ | ಎಫ್ಟಿಪಿಎಂ,ಐಚ್ಛಿಕ dTPM2.0 |
| ಕಾವಲು ನಾಯಿ | ಔಟ್ಪುಟ್ | ಸಿಸ್ಟಮ್ ರೀಸೆಟ್ |
|
| ಮಧ್ಯಂತರ | ಪ್ರೋಗ್ರಾಮೆಬಲ್ 1 ~ 255 ಸೆಕೆಂಡ್ |
| ಯಾಂತ್ರಿಕ | ಆವರಣ ಸಾಮಗ್ರಿ | ಎಸ್ಜಿಸಿಸಿ |
|
| ಆಯಾಮಗಳು | 482.6ಮಿಮೀ (ಎಲ್) * 475.7ಮಿಮೀ (ಪ) * 88.1ಮಿಮೀ (ಉಷ್ಣ) |
|
| ಆರೋಹಿಸುವಾಗ | ಶೆಲ್ಫ್ ಮೌಂಟೆಡ್ ಇನ್ಸ್ಟಾಲೇಶನ್ |
| ಪರಿಸರ | ಶಾಖ ಪ್ರಸರಣ ವ್ಯವಸ್ಥೆ | PWM ಫ್ಯಾನ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0 ~ 50℃ | |
| ಶೇಖರಣಾ ತಾಪಮಾನ | -20 ~ 70℃ | |
| ಸಾಪೇಕ್ಷ ಆರ್ದ್ರತೆ | 10 ರಿಂದ 95% ಆರ್ಹೆಚ್ (ಘನೀಕರಿಸದ) | |
ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ, ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ. ನಮ್ಮ ಉಪಕರಣಗಳು ಯಾವುದೇ ಅವಶ್ಯಕತೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಖಾತರಿಪಡಿಸುತ್ತವೆ. ನಮ್ಮ ಉದ್ಯಮದ ಪರಿಣತಿಯಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿದಿನ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ.
ವಿಚಾರಣೆಗಾಗಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ