
Usimamizi wa mbali
Ufuatiliaji wa hali
Uendeshaji na matengenezo ya mbali
Udhibiti wa Usalama
| Mfano | IPC200-Q270SA2 | |
| Mfumo wa Kichakataji | CPU | Kiini cha Intel® 6/7/8/9 cha Kizazi / Pentium/ Kituo cha Kompyuta cha Celeron |
|
| TDP | 95W |
|
| Soketi | LGA1151 |
|
| Chipset | Q270 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Kumbukumbu | Soketi | Nafasi 4 za U-DIMM,Njia Mbili DDR4-2133/2400 MHz |
|
| Uwezo | GB 64, Kiwango cha Juu cha Moja 16GB |
| Ethaneti | Kidhibiti | Chipu 1 ya Intel i225/i226-V/LM Chipu 1 ya Intel i219-V/LM |
| Storaji | SATA | Kiunganishi cha SATA 3.0 4 *,Usaidizi wa RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | Nafasi 1 ya Ufunguo-M ya M.2 *()PCIe Gen 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATAGundua Kiotomatiki,2280) |
| Nafasi za Upanuzi | PCI | Nafasi 2 za PCIe x16()Ishara ya PCIe Gen 3 x8) Nafasi ya PCIe x4 3 *()Ishara ya PCIe Gen 3 x4) |
|
| PCI | Nafasi 2 za PCI |
|
| PCI Ndogo | 1 * PCI Ndogo()PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0, yenye nafasi ya SIM kadi 1 *) |
| I/O ya Nyuma | Ethaneti | 2 * RJ45 |
|
| USB | 4 * USB 5Gbps Aina-A 2 * USB 2.0 Aina-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Kibodi na Kipanya) |
|
| Onyesho | 1 * DVI-D:azimio la juu zaidi hadi 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: ubora wa juu zaidi hadi 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA:azimio la juu zaidi hadi 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Sauti | Jacki 3 * 3.5mm()Mstari wa nje + Mstari wa ndani + Maikrofoni) |
|
| Mfululizo | 1 * RS232 DB9/M()COM1) |
| MbeleMimi/O | USB | 2 * USB 2.0 Aina-A |
|
| Kitufe | Kitufe 1 cha Kuwasha |
|
| LED | 1 * LED ya hali ya nguvu 1 * LED ya hali ya diski kuu |
| Violesura vya Ndani | USB | 1 * USB 2.0 (Aina-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232()COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Sauti | 1 * Sauti ya Mbele (Mstari-Kutoka + Maikrofoni) |
|
| IO | Kichwa cha ingizo/matokeo cha dijitali cha chaneli 1 × 8 (chaguo-msingi: ingizo 4, matokeo 4) |
|
| SATA | Kiunganishi cha SATA 3.0 4 * |
|
| FANI | 2 * SYS FAN (Kichwa) 1 * FAN ya CPU (Kichwa) |
| Ugavi wa Umeme | Aina | 2U |
|
| Volti ya Kuingiza Nguvu | Ugavi wa umeme wa AC, volteji na masafa yatategemea usambazaji wa umeme wa 2U unaotolewa |
|
| Betri ya RTC | Seli ya Sarafu ya CR2032 |
| Usaidizi wa Mfumo wa Uendeshaji | Madirisha | Shinda 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Jukwaa | TPM | fTPM,dTPM2.0 ya hiari |
| Mlinzi | Matokeo | Uwekaji Upya wa Mfumo |
|
| Muda | Inaweza kupangwa kwa sekunde 1 hadi 255 |
| Mitambo | Nyenzo ya Ufungashaji | SGCC |
|
| Vipimo | 482.6mm (Kubwa) * 475.7mm (Upana) * 88.1mm (Urefu) |
|
| Kuweka | Ufungaji wa rafu |
| Mazingira | Mfumo wa Kusafisha Joto | Kupoeza feni ya PWM |
| Joto la Uendeshaji | 0 ~ 50℃ | |
| Halijoto ya Hifadhi | -20 ~ 70℃ | |
| Unyevu Kiasi | 10 hadi 95% RH (haipunguzi joto) | |
Ufanisi, salama na wa kutegemewa. Vifaa vyetu vinahakikisha suluhisho sahihi kwa mahitaji yoyote. Nufaika kutokana na utaalamu wetu wa tasnia na uongeze thamani - kila siku.
Bonyeza Kwa Uchunguzi