
Fjarstýring
Ástandseftirlit
Fjarstýring og viðhald
Öryggisstýring
| Fyrirmynd | IPC200-Q270SA2 | |
| Örgjörvakerfi | Örgjörvi | Intel® 6/7/8/9 kynslóðar Core / Pentium/Celeron borðtölvu örgjörvi |
|
| TDP | 95W |
|
| Innstunga | LGA1151 |
|
| Flísasett | Q270 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Minni | Innstunga | 4 * U-DIMM raufar,Tvöföld rása DDR4-2133/2400 MHz |
|
| Rými | 64GB, Stök hámark 16GB |
| Ethernet | Stjórnandi | 1 * Intel i225/i226-V/LM örgjörvi 1 * Intel i219-V/LM örgjörvi |
| Sgeymsla | SATA | 4 * SATA 3.0 tengi,Styður RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | 1 * M.2 lykill-M rauf(PCIe 3. kynslóð x4 + SATA 3.0,NVMe/SATASjálfvirk greining,2280) |
| Útvíkkunarraufar | PCIe | 2 * PCIe x16 raufar(PCIe Gen 3 x8 merki) 3 * PCIe x4 raufar(PCIe Gen 3 x4 merki) |
|
| PCI | 2 * PCI raufar |
|
| Mini PCIe | 1 * Mini PCIe(PCIe 3. kynslóð x1 + USB 2.0, með 1 * SIM-kortarauf) |
| Aftari inntak/úttak | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| USB-tenging | 4 * USB 5Gbps Tegund-A 2 * USB 2.0 Tegund-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (lyklaborð og mús) |
|
| Sýna | 1 * DVI-D:Hámarksupplausn allt að 1920 * 1200 @ 60Hz 1 * HDMI: hámarksupplausn allt að 4096 * 2160 @ 30Hz 1 * VGA:Hámarksupplausn allt að 1920 * 1200 @ 60Hz |
|
| Hljóð | 3 * 3,5 mm tengi(Línuútgangur + Línuinngangur + Hljóðnemi) |
|
| Raðnúmer | 1 * RS232 DB9/M(COM1) |
| FramanInntak/úttak | USB-tenging | 2 * USB 2.0 Tegund-A |
|
| Hnappur | 1 * Aflrofi |
|
| LED-ljós | 1 * Rafmagnsstöðuljós 1 * Stöðuljós fyrir harða diskinn |
| Innri viðmót | USB-tenging | 1 * USB 2.0 (tegund-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| KOM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Hljóð | 1 * Hljóðtengi að framan (Línuútgangur + Hljóðnemi)) |
|
| IO | 1 × 8 rása stafrænn inntaks-/úttakshaus (sjálfgefið: 4 inntak, 4 úttak) |
|
| SATA | 4 * SATA 3.0 tengi |
|
| VIFTANDI | 2 * kerfisvifta (haus) 1 * Örgjörvavifta (haus) |
| Aflgjafi | Tegund | 2U |
|
| Inntaksspenna aflgjafa | Rafmagnsgjafi, spenna og tíðni skulu byggjast á 2U aflgjafanum sem fylgir. |
|
| RTC rafhlaða | CR2032 spennuhnappur |
| Stuðningur við stýrikerfi | Gluggar | Sigur 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Pallur | TPM | fTPM,valfrjálst dTPM2.0 |
| Varðhundur | Úttak | Kerfisendurstilling |
|
| Millibil | Forritanlegt 1 ~ 255 sekúndur |
| Vélrænt | Efni girðingar | SGCC |
|
| Stærðir | 482,6 mm (L) * 475,7 mm (B) * 88,1 mm (H) |
|
| Uppsetning | Uppsetning á hillu |
| Umhverfi | Hitadreifingarkerfi | PWM viftukæling |
| Rekstrarhitastig | 0 ~ 50 ℃ | |
| Geymsluhitastig | -20 ~ 70 ℃ | |
| Rakastig | 10 til 95% RH (ekki þéttandi) | |
Árangursríkt, öruggt og áreiðanlegt. Búnaður okkar tryggir réttu lausnina fyrir allar kröfur. Nýttu þér þekkingu okkar á sviðinu og skapaðu aukið verðmæti - á hverjum degi.
Smelltu fyrir fyrirspurn