
Pamamahala sa malayo
Pagsubaybay sa kondisyon
Malayuang operasyon at pagpapanatili
Kontrol sa Kaligtasan
| Modelo | IPC200-Q270SA2 | |
| Sistema ng Proseso | CPU | Intel® 6/7/8/9 Henerasyong Core / Pentium/ Celeron Desktop CPU |
|
| TDP | 95W |
|
| Socket | LGA1151 |
|
| Chipset | Q270 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Memorya | Socket | 4 * U-DIMM slot,Dual Channel DDR4-2133/2400 MHz |
|
| Kapasidad | 64GB, Pinakamataas na Single 16GB |
| Ethernet | Kontroler | 1 * Intel i225/i226-V/LM Chip 1 * Intel i219-V/LM Chip |
| Simbakan | SATA | 4 * SATA 3.0 Konektor,Suportahan ang RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | 1 * M.2 Key-M slot(PCIe Gen 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATAAwtomatikong Pagtukoy,2280) |
| Mga Expansion Slot | PCIe | 2 * PCIe x16 na puwang(Senyas ng PCIe Gen 3 x8) 3 * PCIe x4 na puwang(Senyas ng PCIe Gen 3 x4) |
|
| PCI | 2 * puwang ng PCI |
|
| Mini PCIe | 1 * Mini PCIe(PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0, na may 1 * puwang para sa SIM Card) |
| I/O sa Likod | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| USB | 4 * USB 5Gbps Uri-A 2 * USB 2.0 Uri-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Keyboard at Mouse) |
|
| Ipakita | 1 * DVI-D:pinakamataas na resolusyon hanggang 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: pinakamataas na resolusyon hanggang 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA:pinakamataas na resolusyon hanggang 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Tunog | 3 * 3.5mm na Jack(Line-out + Line-in + MIC) |
|
| Serye | 1 * RS232 DB9/M(COM1) |
| HarapI/O | USB | 2 * USB 2.0 Uri-A |
|
| Butones | 1 * Pindutan ng Pag-andar |
|
| LED | 1 * LED ng katayuan ng kuryente 1 * LED ng katayuan ng hard drive |
| Mga Interface sa Panloob | USB | 1 * USB 2.0 (Uri-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Tunog | 1 * Pangunahing Audio (Line-Out + MIC) |
|
| IO | 1 × 8-channel na digital input/output header (default: 4 na input, 4 na output) |
|
| SATA | 4 * SATA 3.0 Konektor |
|
| tagahanga | 2 * SYS FAN (Pang-ulo) 1 * CPU FAN (Pamagat) |
| Suplay ng Kuryente | Uri | 2U |
|
| Boltahe ng Pag-input ng Kuryente | Ang AC power supply, boltahe, at frequency ay dapat ibabatay sa ibinigay na 2U power supply. |
|
| Baterya ng RTC | CR2032 Selula ng Barya |
| Suporta sa OS | Mga Bintana | Manalo ng 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Plataporma | TPM | fTPM,opsyonal na dTPM2.0 |
| Tagabantay | Output | Pag-reset ng Sistema |
|
| Pagitan | Maaaring i-program 1 ~ 255 segundo |
| Mekanikal | Materyal ng Enclosure | SGCC |
|
| Mga Dimensyon | 482.6mm (H) * 475.7mm (L) * 88.1mm (T) |
|
| Pag-mount | Pag-install na naka-mount sa istante |
| Kapaligiran | Sistema ng Pagwawaldas ng Init | Pagpapalamig ng bentilador na PWM |
| Temperatura ng Operasyon | 0 ~ 50℃ | |
| Temperatura ng Pag-iimbak | -20 ~ 70℃ | |
| Relatibong Halumigmig | 10 hanggang 95% RH (hindi nagkokondensasyon) | |
Epektibo, ligtas, at maaasahan. Ginagarantiyahan ng aming kagamitan ang tamang solusyon para sa anumang pangangailangan. Makinabang sa aming kadalubhasaan sa industriya at makabuo ng dagdag na halaga - araw-araw.
Mag-click Para sa Katanungan