
Quản lý từ xa
Giám sát tình trạng
Vận hành và bảo trì từ xa
Kiểm soát an toàn
| Người mẫu | IPC200-Q270SA2 | |
| Hệ thống bộ xử lý | CPU | CPU máy tính để bàn Intel® thế hệ 6/7/8/9 Core / Pentium/ Celeron |
|
| TDP | 95W |
|
| Ổ cắm | LGA1151 |
|
| Chipset | Q270 |
|
| BIOS | BIOS AMI UEFI |
| Ký ức | Ổ cắm | 4 khe cắm U-DIMM,Bộ nhớ trong kênh đôi DDR4-2133/2400 MHz |
|
| Dung tích | 64GB, Tối đa 16GB cho một thiết bị |
| Ethernet | Bộ điều khiển | 1 Chip Intel i225/i226-V/LM 1 Chip Intel i219-V/LM |
| Storage | SATA | 4 cổng kết nối SATA 3.0,Hỗ trợ RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | 1 khe cắm M.2 Key-M(PCIe Gen 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATATự động phát hiện,2280() |
| Khe mở rộng | PCIe | 2 khe cắm PCIe x16(Tín hiệu PCIe Gen 3 x8() 3 khe cắm PCIe x4(Tín hiệu PCIe Gen 3 x4() |
|
| PCI | 2 khe cắm PCI |
|
| Mini PCIe | 1 * Mini PCIe(PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0(có 1 khe cắm thẻ SIM) |
| Cổng I/O phía sau | Ethernet | 2 cổng RJ45 |
|
| USB | 4 cổng USB 5Gbps Type-A 2 cổng USB 2.0 Type-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Bàn phím & Chuột) |
|
| Trưng bày | 1 * DVI-D:Độ phân giải tối đa lên đến 1920*1200 @ 60Hz 1 cổng HDMI: độ phân giải tối đa lên đến 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA:Độ phân giải tối đa lên đến 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Âm thanh | 3 giắc cắm 3.5mm(Ngõ ra + Ngõ vào + MIC() |
|
| Số nối tiếp | 1 * RS232 DB9/M(COM1() |
| Đằng trướcĐầu vào/Đầu ra | USB | 2 cổng USB 2.0 Type-A |
|
| Cái nút | 1 * Nút nguồn |
|
| DẪN ĐẾN | 1 * Đèn LED báo trạng thái nguồn 1 * Đèn LED báo trạng thái ổ cứng |
| Giao diện nội bộ | USB | 1 cổng USB 2.0 (Loại A) 2 cổng USB 5Gbps 2 cổng USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6() 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Âm thanh | 1 * Âm thanh phía trước (Đầu ra Line-Out + MIC)() |
|
| IO | 1 đầu nối đầu vào/đầu ra kỹ thuật số 8 kênh (mặc định: 4 đầu vào, 4 đầu ra) |
|
| SATA | 4 cổng kết nối SATA 3.0 |
|
| CÁI QUẠT | 2 quạt hệ thống (Đầu cắm) 1 quạt CPU (đầu cắm) |
| Nguồn điện | Kiểu | 2U |
|
| Điện áp đầu vào | Nguồn điện xoay chiều, điện áp và tần số sẽ dựa trên nguồn điện 2U được cung cấp. |
|
| Pin RTC | Pin cúc áo CR2032 |
| Hỗ trợ hệ điều hành | Windows | Thắng 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Nền tảng | TPM | fTPM,tùy chọn dTPM2.0 |
| Người giám sát | Đầu ra | Khôi phục hệ thống |
|
| Khoảng thời gian | Có thể lập trình từ 1 đến 255 giây |
| Cơ khí | Vật liệu vỏ bọc | SGCC |
|
| Kích thước | 482,6mm (Dài) * 475,7mm (Rộng) * 88,1mm (Cao) |
|
| Lắp đặt | Lắp đặt gắn trên giá đỡ |
| Môi trường | Hệ thống tản nhiệt | Làm mát bằng quạt PWM |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50℃ | |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70℃ | |
| Độ ẩm tương đối | Độ ẩm tương đối từ 10 đến 95% (không ngưng tụ) | |
Hiệu quả, an toàn và đáng tin cậy. Thiết bị của chúng tôi đảm bảo giải pháp phù hợp cho mọi yêu cầu. Hãy tận dụng chuyên môn của chúng tôi trong ngành và tạo ra giá trị gia tăng mỗi ngày.
Nhấp vào đây để hỏi thông tin