
Gucunga kure
Gukurikirana imiterere y'ubuzima
Gukoresha no kubungabunga kure
Kugenzura umutekano
| Icyitegererezo | IPC200-Q270SA2 | |
| Sisitemu ya Poroseseri | CPU | Intel® 6/7/8/9 Generation Core / Pentium/ Celeron Desktop CPU |
|
| TDP | 95W |
|
| Soketi | LGA1151 |
|
| Chipset | Q270 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Kwibuka | Soketi | Umwanya wa 4 * U-DIMM,Umuyoboro w'itumanaho ugizwe n'imiyoboro ibiri DDR4-2133/2400 MHz |
|
| Ubushobozi | 64GB, Single Max 16GB |
| Ethaneti | Umugenzuzi | Chip ya Intel i225/i226-V/LM 1 * Chip ya Intel i219-V/LM 1 * |
| Sgufatira ibintu | SATA | 4 * SATA 3.0 Connector,Shyigikira RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | Akadomo ka 1 * M.2 k'urufunguzo-M(cyangwaPCIe Gen 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATAGusuzuma mu buryo bwikora,2280) |
| Imihanda yo Kwagura | PCIe | Umwanya wa PCIe x16 2 *(cyangwaIkimenyetso cya PCIe Gen 3 x8) Umwanya wa 3 * PCIe x4(cyangwaIkimenyetso cya PCIe Gen 3 x4) |
|
| PCI | Umwanya wa PCI 2 * |
|
| PCIe ntoya | 1 * Mini PCI(cyangwaPCIe Gen 3 x1 + USB 2.0, hamwe n'umwanya wa 1 * SIM Card) |
| I/O y'inyuma | Ethaneti | 2 * RJ45 |
|
| USB | 4 * USB 5Gbps Ubwoko bwa A 2 * USB 2.0 Ubwoko bwa A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Kinodiyumu n'Imbeba) |
|
| Kugaragaza | 1 * DVI-D:ubushobozi ntarengwa bwo kugera kuri 1920*1200 kuri 60Hz 1 * HDMI: ubushobozi ntarengwa bwo kugera kuri 4096 * 2160 kuri 30Hz 1 * VGA:ubushobozi ntarengwa bwo kugera kuri 1920*1200 kuri 60Hz |
|
| Ijwi | Jacki 3 * 3.5mm(cyangwaUmurongo wo hanze + Umurongo wo kwinjira + MIC) |
|
| Urukurikirane | 1 * RS232 DB9/M(cyangwaCOM1) |
| ImbereI/O | USB | 2 * USB 2.0 Ubwoko bwa A |
|
| Akabuto | Akabuto 1 * k'ingufu |
|
| LED | 1 * Itara ry'amashanyarazi 1 * LED ifite aho ihurira na disiki ikomeye |
| Imiyoboro y'imbere | USB | 1 * USB 2.0 (Ubwoko-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(cyangwaCOM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Ijwi | 1 * Ijwi ry'imbere (Umurongo wo hanze + MIC) |
|
| IO | Umutwe w'imashini 1 × 8 winjira/usohoka (ubusanzwe: 4 winjira, 4 winjira) |
|
| SATA | 4 * SATA 3.0 Connector |
|
| UMUFANI | 2 * SYS FAN (Umutwe) 1 * Umufana wa CPU (Umutwe) |
| Ingufu z'amashanyarazi | Ubwoko | 2U |
|
| Ingufu z'amashanyarazi zinjira | Ingufu za AC, voltage na frequency bigomba gushingira ku ngufu za 2U zatanzwe |
|
| Bateri ya RTC | Agasanduku k'ibiceri ka CR2032 |
| Inkunga ya OS | Amadirishya | Gutsinda 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Urubuga | TPM | fTPM,dTPM2.0 y'ubushake |
| Umugenzuzi | Umusaruro | Gusubiza Sisitemu |
|
| Intera | Ishobora gushyirwa mu bikorwa mu gihe cy'amasegonda 1 ~ 255 |
| Ubukanishi | Ibikoresho byo mu gikari | SGCC |
|
| Ingano | 482.6mm (L) * 475.7mm (W) * 88.1mm (H) |
|
| Gushyiraho | Gushyiraho ububiko |
| Ibidukikije | Sisitemu yo Gusesa Ubushyuhe | Gukonjesha umufana wa PWM |
| Ubushyuhe bwo gukora | 0 ~ 50℃ | |
| Ubushyuhe bwo kubika | -20 ~ 70℃ | |
| Ubushuhe bugereranye | 10 kugeza kuri 95% RH (ntiyikonjesha) | |
Ikora neza, ifite umutekano kandi yizewe. Ibikoresho byacu bitanga igisubizo gikwiye ku gikenewe cyose. Wungukire ku buhanga bwacu mu nganda kandi utange agaciro kiyongereyeho - buri munsi.
Kanda kugira ngo ubaze