
Rheolaeth o bell
Monitro cyflwr
Gweithrediad a chynnal a chadw o bell
Rheoli Diogelwch
| Model | IPC200-Q270SA2 | |
| System Prosesydd | CPU | CPU Pentium/Celeron Cenhedlaeth 6/7/8/9 Intel® |
|
| TDP | 95W |
|
| Soced | LGA1151 |
|
| Sglodion | Q270 |
|
| BIOS | BIOS AMI UEFI |
| Cof | Soced | 4 * slot U-DIMM,DDR4-2133/2400 MHz Sianel Ddwbl |
|
| Capasiti | 64GB, Sengl Uchafswm o 16GB |
| Ethernet | Rheolwr | 1 * Sglodion Intel i225/i226-V/LM 1 * Sglodion Intel i219-V/LM |
| Sstorio | SATA | 4 * Cysylltydd SATA 3.0,Cefnogaeth RAID 0,1,5,10 |
|
| M.2 | 1 * slot Allwedd-M M.2(PCIe Gen 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATACanfod yn Awtomatig,2280) |
| Slotiau Ehangu | PCIe | 2 * slot PCIe x16(Signal PCIe Gen 3 x8) 3 * slot PCIe x4(Signal PCIe Gen 3 x4) |
|
| PCI | 2 * slot PCI |
|
| Mini PCIe | 1 * PCIe Mini(PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0, gyda 1 * slot Cerdyn SIM) |
| Mewnbwn/Allbwn Cefn | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| USB | 4 * USB 5Gbps Math-A 2 * USB 2.0 Math-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Bysellfwrdd a Llygoden) |
|
| Arddangosfa | 1 * DVI-D:datrysiad uchaf hyd at 1920 * 1200 @ 60Hz 1 * HDMI: datrysiad uchaf hyd at 4096 * 2160 @ 30Hz 1 * VGA:datrysiad uchaf hyd at 1920 * 1200 @ 60Hz |
|
| Sain | Jac 3 * 3.5mm(Llinell allan + Llinell mewn + Meicroffon) |
|
| Cyfresol | 1 * RS232 DB9/M(COM1) |
| BlaenMewnbwn/Allbwn | USB | 2 * USB 2.0 Math-A |
|
| Botwm | 1 * Botwm Pŵer |
|
| LED | 1 * LED statws pŵer 1 * LED statws gyriant caled |
| Rhyngwynebau Mewnol | USB | 1 * USB 2.0 (Math-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422 1 * RS232/RS485 |
|
| Sain | 1 * Sain Blaen (Allbwn Llinell + Meicroffon) |
|
| IO | 1 × pennawd mewnbwn/allbwn digidol 8-sianel (diofyn: 4 mewnbwn, 4 allbwn) |
|
| SATA | 4 * Cysylltydd SATA 3.0 |
|
| FFAN | 2 * FFAN SYS (Pennawd) 1 * FFAN CPU (Pennawd) |
| Cyflenwad Pŵer | Math | 2U |
|
| Foltedd Mewnbwn Pŵer | Rhaid i gyflenwad pŵer AC, foltedd ac amledd fod yn seiliedig ar y cyflenwad pŵer 2U a ddarperir |
|
| Batri RTC | Cell Darn Arian CR2032 |
| Cymorth System Weithredu | Ffenestri | Ennill 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Platfform | TPM | fTPM,dTPM2.0 dewisol |
| Ci Gwarchod | Allbwn | Ailosod System |
|
| Cyfnod | Rhaglenadwy 1 ~ 255 eiliad |
| Mecanyddol | Deunydd Amgaead | SGCC |
|
| Dimensiynau | 482.6mm (H) * 475.7mm (L) * 88.1mm (U) |
|
| Mowntio | Gosodiad wedi'i osod ar silff |
| Amgylchedd | System Gwasgaru Gwres | Oeri ffan PWM |
| Tymheredd Gweithredu | 0 ~ 50℃ | |
| Tymheredd Storio | -20 ~ 70℃ | |
| Lleithder Cymharol | 10 i 95% RH (heb gyddwyso) | |
Effeithiol, diogel a dibynadwy. Mae ein hoffer yn gwarantu'r ateb cywir ar gyfer unrhyw ofyniad. Manteisiwch ar ein harbenigedd yn y diwydiant a chynhyrchwch werth ychwanegol - bob dydd.
Cliciwch Am Ymholiad