
ਰਿਮੋਟ ਪ੍ਰਬੰਧਨ
ਸਥਿਤੀ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ
ਰਿਮੋਟ ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਰੱਖ-ਰਖਾਅ
ਸੁਰੱਖਿਆ ਨਿਯੰਤਰਣ
| ਮਾਡਲ | IPC200-Q270SA2 ਦੇ ਨਾਲ ਉੱਚ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਾਲਾ ਉਤਪਾਦ | |
| ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਸਿਸਟਮ | ਸੀਪੀਯੂ | ਇੰਟੇਲ® 6/7/8/9 ਜਨਰੇਸ਼ਨ ਕੋਰ / ਪੈਂਟੀਅਮ/ ਸੇਲੇਰੋਨ ਡੈਸਕਟਾਪ ਸੀਪੀਯੂ |
|
| ਟੀਡੀਪੀ | 95 ਡਬਲਯੂ |
|
| ਸਾਕਟ | ਐਲਜੀਏ 1151 |
|
| ਚਿੱਪਸੈੱਟ | Q270 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| ਮੈਮੋਰੀ | ਸਾਕਟ | 4 * U-DIMM ਸਲਾਟ,ਡਿਊਲ ਚੈਨਲ DDR4-2133/2400 MHz |
|
| ਸਮਰੱਥਾ | 64GB, ਸਿੰਗਲ ਮੈਕਸ 16GB |
| ਈਥਰਨੈੱਟ | ਕੰਟਰੋਲਰ | 1 * ਇੰਟੇਲ i225/i226-V/LM ਚਿੱਪ 1 * ਇੰਟੇਲ i219-V/LM ਚਿੱਪ |
| Sਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ | ਸਾਟਾ | 4 * SATA 3.0 ਕਨੈਕਟਰ,RAID 0 ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੋ,1,5,10 |
|
| ਐਮ.2 | 1 * M.2 ਕੀ-M ਸਲਾਟ(PCIe ਜਨਰਲ 3 x4 + SATA 3.0,NVMe/SATAਆਟੋ ਡਿਟੈਕਟ,2280) |
| ਐਕਸਪੈਂਸ਼ਨ ਸਲਾਟ | PCIeName | 2 * PCIe x16 ਸਲਾਟ(PCIe Gen 3 x8 ਸਿਗਨਲ) 3 * PCIe x4 ਸਲਾਟ(PCIe Gen 3 x4 ਸਿਗਨਲ) |
|
| ਪੀ.ਸੀ.ਆਈ. | 2 * PCI ਸਲਾਟ |
|
| ਮਿੰਨੀ PCIe | 1 * ਮਿੰਨੀ PCIe(PCIe Gen 3 x1 + USB 2.0, 1 * ਸਿਮ ਕਾਰਡ ਸਲਾਟ ਦੇ ਨਾਲ) |
| ਪਿਛਲਾ I/O | ਈਥਰਨੈੱਟ | 2 * ਆਰਜੇ45 |
|
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ. | 4 * USB 5Gbps ਟਾਈਪ-ਏ 2 * USB 2.0 ਟਾਈਪ-ਏ |
|
| ਪੀਐਸ/2 | 1 * PS/2 (ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ) |
|
| ਡਿਸਪਲੇ | 1 * ਡੀਵੀਆਈ-ਡੀ:ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ 1920*1200 @ 60Hz ਤੱਕ 1 * HDMI: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ 4096*2160 @ 30Hz ਤੱਕ 1 * ਵੀਜੀਏ:ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ 1920*1200 @ 60Hz ਤੱਕ |
|
| ਆਡੀਓ | 3 * 3.5mm ਜੈਕ(ਲਾਈਨ-ਆਊਟ + ਲਾਈਨ-ਇਨ + MIC) |
|
| ਸੀਰੀਅਲ | 1 * ਆਰਐਸ232 ਡੀਬੀ9/ਐਮ(COM1) |
| ਸਾਹਮਣੇਆਈ/ਓ | ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ. | 2 * USB 2.0 ਟਾਈਪ-ਏ |
|
| ਬਟਨ | 1 * ਪਾਵਰ ਬਟਨ |
|
| ਅਗਵਾਈ | 1 * ਪਾਵਰ ਸਥਿਤੀ LED 1 * ਹਾਰਡ ਡਰਾਈਵ ਸਥਿਤੀ LED |
| ਅੰਦਰੂਨੀ ਇੰਟਰਫੇਸ | ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ. | 1 * USB 2.0 (ਟਾਈਪ-ਏ) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COMName | 3 * ਆਰਐਸ 232(ਸੀਓਐਮ 2/5/6) 1 * ਆਰਐਸ 232/ਆਰਐਸ 485/ਆਰਐਸ 422 1 * ਆਰਐਸ 232/ਆਰਐਸ 485 |
|
| ਆਡੀਓ | 1 * ਫਰੰਟ ਆਡੀਓ (ਲਾਈਨ-ਆਊਟ + MIC)) |
|
| IO | 1 × 8-ਚੈਨਲ ਡਿਜੀਟਲ ਇਨਪੁੱਟ/ਆਉਟਪੁੱਟ ਹੈਡਰ (ਡਿਫਾਲਟ: 4 ਇਨਪੁੱਟ, 4 ਆਉਟਪੁੱਟ) |
|
| ਸਾਟਾ | 4 * SATA 3.0 ਕਨੈਕਟਰ |
|
| ਪੱਖਾ | 2 * SYS FAN (ਸਿਰਲੇਖ) 1 * CPU ਪੱਖਾ (ਹੈਡਰ) |
| ਬਿਜਲੀ ਦੀ ਸਪਲਾਈ | ਦੀ ਕਿਸਮ | 2U |
|
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | AC ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ, ਵੋਲਟੇਜ ਅਤੇ ਬਾਰੰਬਾਰਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਗਈ 2U ਪਾਵਰ ਸਪਲਾਈ 'ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੋਵੇਗੀ। |
|
| ਆਰਟੀਸੀ ਬੈਟਰੀ | CR2032 ਸਿੱਕਾ ਸੈੱਲ |
| OS ਸਹਾਇਤਾ | ਵਿੰਡੋਜ਼ | ਜਿੱਤ 10/11 |
|
| ਲੀਨਕਸ | ਲੀਨਕਸ |
| ਪਲੇਟਫਾਰਮ | ਟੀਪੀਐਮ | ਐਫਟੀਪੀਐਮ,ਵਿਕਲਪਿਕ dTPM2.0 |
| ਵਾਚਡੌਗ | ਆਉਟਪੁੱਟ | ਸਿਸਟਮ ਰੀਸੈਟ |
|
| ਅੰਤਰਾਲ | ਪ੍ਰੋਗਰਾਮੇਬਲ 1 ~ 255 ਸਕਿੰਟ |
| ਮਕੈਨੀਕਲ | ਘੇਰੇ ਵਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਸਜੀਸੀਸੀ |
|
| ਮਾਪ | 482.6mm (L) * 475.7mm (W) * 88.1mm (H) |
|
| ਮਾਊਂਟਿੰਗ | ਸ਼ੈਲਫ ਮਾਊਂਟ ਕੀਤੀ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ |
| ਵਾਤਾਵਰਣ | ਗਰਮੀ ਦਾ ਨਿਪਟਾਰਾ ਸਿਸਟਮ | PWM ਪੱਖਾ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0 ~ 50 ℃ | |
| ਸਟੋਰੇਜ ਤਾਪਮਾਨ | -20 ~ 70 ℃ | |
| ਸਾਪੇਖਿਕ ਨਮੀ | 10 ਤੋਂ 95% RH (ਗੈਰ-ਸੰਘਣਾ) | |
ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ, ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ। ਸਾਡਾ ਉਪਕਰਣ ਕਿਸੇ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਲਈ ਸਹੀ ਹੱਲ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਸਾਡੀ ਉਦਯੋਗ ਮੁਹਾਰਤ ਤੋਂ ਲਾਭ ਉਠਾਓ ਅਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਵਾਧੂ ਮੁੱਲ ਪੈਦਾ ਕਰੋ।
ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ