
Usimamizi wa mbali
Ufuatiliaji wa hali
Uendeshaji na matengenezo ya mbali
Udhibiti wa Usalama
| Mfano | IPC200-Q670SA2 | |
| Mfumo wa Kichakataji | CPU | Kiini cha Intel® 12/13/14 cha Kizazi cha Core / Pentium/ Celeron |
|
| TDP | 125W |
|
| Soketi | LGA1700 |
|
| Chipset | Q670 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Kumbukumbu | Soketi | 4 * U-DIMMnafasi,Chaneli Mbili DDR5-4400 MT/s |
|
| Uwezo | GB 192, Kipeo cha Juu cha 48GB |
| Ethaneti | Kidhibiti | 1 * Intel i210-ATChipu Chipu 1 ya Intel i219-V |
| Storaji | SATA | 4 * SATA 3.0Kiunganishi |
|
| M.2 | 1 * M.2 Ufunguo-Mnafasi()PCIe Gen 4 x4 + SATA 3.0 ishara,NVMe/SATASSD Otomatiki,2280) |
| Nafasi za Upanuzi | PCI | 2 * PCIe x16nafasi 3 * PCIe x4nafasi |
|
| PCI | 2 * PCInafasi |
|
| M.2 | 1 * M.2 Ufunguo-Enafasi()PCIe Gen 3 x1+ USB 2.0,2230) |
| I/O ya Nyuma | Ethaneti | 2 * RJ45 |
|
| USB | 6 * USB 5Gbps Aina-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Kibodi na Kipanya) |
|
| Onyesho | 1 * DVI-D:ubora wa juu hadi 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: ubora wa juu zaidi hadi 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA: ubora wa juu hadi 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Sauti | Jacki 3 * 3.5mm (Mstari wa nje + Mstari wa ndani + Maikrofoni) |
|
| Mfululizo | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| MbeleMimi/O | USB | 2 * USB 2.0 Aina-A |
|
| Kitufe | Kitufe 1 *Cha Kuzima |
|
| LED | 1 * LED ya hali ya nguvu 1 * LED ya hali ya diski kuu |
| Violesura vya Ndani | USB | 1 * USB 2.0 (Aina-A) 2 * USB 5Gbps 2 * USB 2.0 |
|
| COM | 3 * RS232()COM2/5/6) 1 * RS232/RS485/RS422(COM3) 1 * RS232/RS485(COM4) |
|
| Sauti | 1 * Sauti ya Mbele (Mstari-Kutoka + Maikrofoni) |
|
| IO | Kichwa cha ingizo/matokeo cha dijitali cha chaneli 1 × 8 (chaguo-msingi: ingizo 4, matokeo 4) |
|
| SATA | 4 * SATA3.0 Kiunganishi |
|
| FANI | 2 * SYS FAN (Kichwa) 1 * FAN ya CPU (Kichwa) |
| Ugavi wa Umeme | Aina | 2U |
|
| Volti ya Kuingiza Nguvu | Ugavi wa umeme wa AC, volteji na masafa yatategemea usambazaji wa umeme wa ATX unaotolewa |
|
| Betri ya RTC | CR2032Seli ya Sarafu |
| Usaidizi wa Mfumo wa Uendeshaji | Madirisha | Shinda 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Jukwaa | TPM | fTPM,dTPM2.0 ya hiari |
| Mlinzi | Matokeo | Uwekaji Upya wa Mfumo |
|
| Muda | Inaweza kupangwa kwa sekunde 1 hadi 255 |
| Mitambo | Nyenzo ya Ufungashaji | SGCC |
|
| Vipimo | 482.6mm(L) * 475.7mm(W) *88.1mm(H) |
|
| Kuweka | Ufungaji wa rafu |
| Mazingira | Mfumo wa Kusafisha Joto | Kupoeza feni ya PWM |
| Joto la Uendeshaji | 0 ~ 50℃ | |
| Halijoto ya Hifadhi | -20 ~ 70℃ | |
| Unyevu Kiasi | 10 hadi 95% RH (haipunguzi joto) | |
Ufanisi, salama na wa kutegemewa. Vifaa vyetu vinahakikisha suluhisho sahihi kwa mahitaji yoyote. Nufaika kutokana na utaalamu wetu wa tasnia na uongeze thamani - kila siku.
Bonyeza Kwa Uchunguzi