
Iṣakoso latọna jijin
Àbójútó ipò náà
Iṣiṣẹ latọna jijin ati itọju
Iṣakoso Abo
| Àwòṣe | IPC200-H610SA2 | |
| Ètò Ìṣiṣẹ́ | CPU | Intel® 12/13/14 Iran Core / Pentium/ Celeron Desktop CPU |
|
| TDP | 65W |
|
| ihò ìsàlẹ̀ | LGA1700 |
|
| Ṣípípẹ́lì | H610 |
|
| BIOS | AMI UEFI BIOS |
| Ìrántí | ihò ìsàlẹ̀ | 2 * U-DIMMiho,Ikanni Meji DDR4-3200MHz |
|
| Agbára | 64GB, Àkókò Púpọ̀ Jùlọ 32GB |
| Ethernet | Olùṣàkóso | 1 * Intel i226-V/LMṢíìpù 1 * Ṣíìpù Intel i219-V |
| Sìtọ́jú | SATA | 3 * SATA 3.0Asopọ̀ |
|
| M.2 | 1 * M.2 Kọ́kọ́rọ́-Miho(SATA 3.0 àmì;,SATA SSD,2280) |
| Àwọn Iho Imugboroosi | PCIe | 1 * PCIe x16iho(PCIe Gen 4 x16 ifihan agbara) 3 * PCIe x4iho(PCIe Jẹn 3 x2 ifihan agbara) |
|
| PCI | 3 * PCIiho |
| Ẹ̀yìn I/O | Ethernet | 2 * RJ45 |
|
| USB | 4 * USB 5Gbps Iru-A 2 * USB 2.0 Iru-A |
|
| PS/2 | 1 * PS/2 (Keyboard & Mouse) |
|
| Ifihan | 1 * DVI-D: ipinnu to ga julọ titi di 1920*1200 @ 60Hz 1 * HDMI: ipinnu to ga julọ titi di 4096*2160 @ 30Hz 1 * VGA: ipinnu to ga julọ titi di 1920*1200 @ 60Hz |
|
| Ohùn | 3 * 3.5mm Jack (Ìjáde Ìlà + Ìlà + MIC) |
|
| Àwọn ẹ̀rọ-ìtẹ̀léra | 1 * RS232DB9/M(COM1) |
| IwajuI/O | USB | 2 * USB 2.0 Iru-A |
|
| Bọ́tìnì | 1 *Bọ́tìnì Agbára |
|
| LED | 1 * LED ipo agbara 1 * LED ipo awakọ lile |
| Àwọn Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ Inú | USB | 1 * USB 2.0 (Iru-A) 1 * USB2.0 |
|
| COM | 3 * RS232(COM2/5/6) 2 * RS232/RS485(COM3/4) |
|
| Ohùn | 1 * Ohùn Iwájú (Líìnì-Ode + MIC) |
|
| IO | 1 × 8-ikanni oni-nọmba input/output header (aiyipada: 4 inputs, 4 inputs) |
|
| SATA | 3 * SATA3.0 Asopọ̀ |
|
| Afẹ́fẹ́ | 2 * FÁÀN SYS (Àkọlé) 1 * ÀFẸ́PẸ́ SÍPÙ (Àkọlé) |
| Ibi ti ina elekitiriki ti nwa | Irú | 2U |
|
| Folti Inu Agbara | Ipese agbara AC, foliteji ati igbohunsafẹfẹ gbọdọ da lori ipese agbara ATX ti a pese |
|
| Batiri RTC | CR2032Sọ́ọ̀bù Owó |
| Àtìlẹ́yìn OS | Àwọn Fèrèsé | Borí 10/11 |
|
| Linux | Linux |
| Pẹpẹ | TPM | fTPM,àṣàyàn dTPM2.0 |
| Ajá Olùṣọ́ | Ìgbéjáde | Àtúntò Ètò |
|
| Àárín àkókò | A le ṣe eto fun 1 ~ 255 iṣẹju-aaya |
| Ẹ̀rọ ẹ̀rọ | Ohun Èlò Àpótí | SGCC |
|
| Àwọn ìwọ̀n | 482.6mm(L) * 475.7mm(W) * 88.1mm(H) |
|
| Ṣíṣe àgbékalẹ̀ | Fifi sori ẹrọ selifu |
| Àyíká | Ètò Ìtújáde Ooru | Itutu afẹfẹ PWM |
| Iwọn otutu iṣiṣẹ | 0 ~ 50℃ | |
| Iwọn otutu ipamọ | -20 ~ 70℃ | |
| Ọriniinitutu ibatan | 10~ 90% (kii ṣe pe ko ni dido) | |
Ó muná dóko, ó ní ààbò, ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Àwọn ohun èlò wa ń ṣe ìdánilójú pé a lè rí ojútùú tó tọ́ fún ohunkóhun tó bá yẹ. Jàǹfààní láti inú ìmọ̀ iṣẹ́ wa, kí a sì máa ṣe àfikún ìníyelórí lójoojúmọ́.
Tẹ fun ibeere